Program for Þjóðhátíðar 2012

Friday

 
 
14.30  þjóðhátíðar official open
 
            Formal festival opener: Jóhann Pétursson
            Festival speach: Kristinn R. Ólafsson
            Blessing: Father Guðmundur Örn Jónsson
            Chior of Landakirkja
            Brass band of Vestmannaeyjar
            Decending
                        
15.00   Childrens day program
 
            Frjálsar íþróttir, Ungmennafélagið Óðinn
            Fimleikafélagið Rán
            Brúðubíllinn
            Leikfélag Vestmannaeyja
 
20.30   Evening
             
20.30    Patrick og Sindri Guðjóns
20.45    Leikfélag Vestmannaeyja
21.00    Magnús & Jóhann
21.30    Mugison
21.50    Fjallabræður, frumflutningur þjóðhátíðarlags
22.15    Hjálmar
23.15    Jón Jónsson
            
00.00   Big fire at Fjósaklettur
 
00.15   Dance
 
Big stage: HamRetrobotFriðrik DórBlaz Rocha and Ingó og Veðurguðirnir
 
Small stage: Klaufar and Dans á rósum
 
 
 

Saturday

 
 
10.00   Easy muic at festival side
 
14.30   Childrens day program
            Brúðubíllinn
            Söngvakeppni barna, Dans á rósum
            Pollapönk 
            Barnaball heldur áfram
 
 
               
20.30   Concert on the Big stage
            
20.30    Vicky
21.00    Blítt og létt
21.30    Mugison (with band)
 
22:10   Buff & Gests
             Bubbi Morthens
             Eyþór Ingi  
             Björgvin Halldórs 
             Helgi Björns
 
 
00.00   Fireworks
 
 
00.15  Dope DOD
 
01.30  Dance
 
Big stage: Blár ÓpalÚlfur Úlfur and Buff
 
Small stage: KlaufarDans á rósum 
 
 
 

Sunday

 
10.00   Easy music at the festival side
                                    
14.30   Childrens day program
               
            Páll Óskar
            Lalli magic-man
            Söngvakeppni barna, Dans á rósum 
           
 
20.30   Evening at the Big stage
             
20.30     Dans á Rósum
20.45     Winners from sönvakeppni barna
21:00     Páll Óskar
21:25     Ingó Veðurguð
 
21.50     Ronan Keating
 
23.20   Sing-a-long
             
 
00.00   Dance
 
Big stage : BotnleðjaIngó og Veðurguðirnir and Páll Óskar
 
Small stage: Dans á rósum og Klaufar
 
 
 
 
 

Older programs 

 
2011
 
2010